Ṣíṣí fíìmù lórí ayélujára ti yí bí àwọn ènìyàn ṣe ń lo eré ìnàjú padà, ó sì ń fún wọn ní àǹfààní láti wo ẹgbẹẹgbẹ̀rún fíìmù láìsí àwọn ohun èlò ìkànnì tàbí àwọn ìgbàsílẹ̀ gígùn. Láàrín ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn ìkànnì ṣíṣí fíìmù ọ̀fẹ́ tó wà lónìí, CineB ti gbajúmọ̀ nítorí onírúurú fíìmù àti àwọn ètò tẹlifíṣọ̀n àti ìrísí rẹ̀ tó rọrùn, tó sì rọrùn láti lò. Síbẹ̀síbẹ̀, ìdíwọ́ kan tó wọ́pọ̀ fún àwọn ìkànnì ṣíṣí ni àìsí àṣàyàn ìgbàsílẹ̀ láìsí ìkànnì ayélujára.
Ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn olùlò fẹ́ gba àwọn fíìmù CineB láti wò lẹ́yìn náà láìsí ìsopọ̀mọ́ra ìkànnì ayélujára, fi ìlọ́po méjì pamọ́, tàbí kí wọ́n yẹra fún àwọn ìṣòro ìdènà. Níwọ̀n ìgbà tí CineB kò ní ẹ̀yà ìgbéjáde tí a ṣe sínú rẹ̀, àwọn olùlò gbọ́dọ̀ gbẹ́kẹ̀lé àwọn irinṣẹ́ ẹni-kẹta. Nínú ìtọ́sọ́nà yìí, a ó ṣàlàyé àwọn ọ̀nà tí ó gbéṣẹ́ láti gba àwọn fíìmù láti Cineb, a ó sì parí pẹ̀lú ojútùú tí ó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé jùlọ.
CineB jẹ́ ojú-òpó wẹ́ẹ̀bù ìṣàn lórí ayélujára ọ̀fẹ́ tí ó fún àwọn olùlò láyè láti wo àwọn fíìmù àti àwọn ìfihàn TV láìsí ṣíṣẹ̀dá àkọọ́lẹ̀ tàbí san owó ìforúkọsílẹ̀. Ó ń kó àwọn akoonu jọ láti oríṣiríṣi orísun ó sì ń gbé e kalẹ̀ ní ìṣètò mímọ́, tí ó rọrùn láti lọ kiri.
Awọn ẹya pataki ti CineB pẹlu:

Nítorí pé CineB fojú sí ìṣànsílẹ̀ dípò gbígbàsílẹ̀, àwọn olùlò kò le fi àwọn fídíò pamọ́ tààrà fún wíwo láìsí ìkànnì ayélujára. Ibí ni àwọn irinṣẹ́ gbígbàsílẹ̀ láti òde ti wá.
Nígbà tí ó bá di ọ̀rọ̀ gbígbà àwọn fíìmù CineB jáde lọ́nà tí ó dára pẹ̀lú dídára gíga, VidJuice UniTube Ó ta yọ gẹ́gẹ́ bí àṣàyàn tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé jùlọ. Ó jẹ́ ẹ̀rọ ìgbàsílẹ̀ fídíò àti olùyípadà ọ̀jọ̀gbọ́n tí a ṣe láti gba àwọn fídíò lórí ayélujára kí ó sì yí wọn padà sí àwọn ọ̀nà ìgbàlódé. Láìdàbí àwọn àfikún ẹ̀rọ ìṣàwárí tàbí àwọn ohun èlò ìgbàlódé, a ṣe UniTube ní pàtó fún gbígbà fídíò, èyí tí ó mú kí ó yára, ó dúró ṣinṣin, ó sì lè ṣe àwọn fídíò gígùn.
Awọn ẹya pataki ti VidJuice UniTube :
Awọn igbesẹ lati gba awọn fiimu CineB silẹ nipa lilo VidJuice UniTube :

Yàtọ̀ sí VidJuice UniTube, àwọn ọ̀nà míìrán tún wà tí àwọn olùlò máa ń gbàgbọ́ nígbà míì. Àwọn ọ̀nà míìrán yìí lè ṣiṣẹ́ ní àwọn ipò kan, ṣùgbọ́n ọ̀kọ̀ọ̀kan ní àwọn ààlà.
Àwọn àfikún ìfàsẹ́yìn ìgbéjáde fídíò jẹ́ àwọn àfikún fún àwọn aṣàwákiri bíi Chrome tàbí Firefox tí wọ́n ń gbìyànjú láti ṣàwárí àwọn fáìlì ìṣànwò.
Bí ó ṣe ń ṣiṣẹ́:

Aleebu:
Kosi:
Àwọn àfikún ìgbàsílẹ̀ ìbòjú máa ń mú ohunkóhun tó bá wà nínú fèrèsé ẹ̀rọ aṣàwárí rẹ, wọ́n á sì fi pamọ́ gẹ́gẹ́ bí fáìlì fídíò.
Bí ó ṣe ń ṣiṣẹ́:

Aleebu:
Kosi:
Sọ́fítíwọ́ọ̀kì ìgbàsílẹ̀ ìbòjú kọ̀ǹpútà bíi OBS Studio tàbí Gbigbasilẹ Swyshare tun le ya awọn fiimu CineB.
Bí ó ṣe ń ṣiṣẹ́:

Aleebu:
Kosi:
Bó tilẹ̀ jẹ́ pé CineB jẹ́ pẹpẹ tó rọrùn láti gbé àwọn fíìmù sórí ayélujára, kò fúnni ní ọ̀nà àbínibí láti gba àwọn ohun èlò sílẹ̀ fún wíwo láìsí ìkànnì ayélujára. Nítorí náà, àwọn olùlò gbẹ́kẹ̀lé àwọn irinṣẹ́ ẹni-kẹta, ọ̀kọ̀ọ̀kan wọn ní ìpele tó yàtọ̀ síra ti ìṣiṣẹ́.
Láàrín gbogbo àwọn àṣàyàn tó wà, VidJuice UniTube ní ìwọ́ntúnwọ́nsí tó dára jùlọ nípa iyàrá, dídára, ìdúróṣinṣin, àti ìrọ̀rùn lílò. Ó fún àwọn olùlò láyè láti gba àwọn fíìmù CineB sílẹ̀ ní dídára gíga, fi wọ́n pamọ́ ní àwọn ọ̀nà ìṣàpẹẹrẹ déédé, kí wọ́n sì gbádùn wíwo láìsí ìforúkọsílẹ̀ lórí ìbòjú náà ní àkókò gidi.
Fún ẹnikẹ́ni tí ó bá ń wo àwọn fíìmù déédéé lórí CineB tí ó sì fẹ́ ojútùú tí ó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé lórí ayélujára, VidJuice UniTube ni irinṣẹ́ tí a gbani níyànjú jùlọ.